Gabatarwar Samfur:
Charmlite ya fara ne daga 2004 a matsayin kyauta da kamfani na kasuwanci. Tare da karuwar umarni na kofuna na filastik, mun kafa namu ma'aikata Funtime Plastics a cikin 2013. Za su tabbatar da cewa akwai farin ciki da yawa a kowace ƙungiya a gidanka ko taron. Kuna iya zaɓar launuka masu dacewa kamar buƙatar ku. Kuna iya zaɓar daga launuka daban-daban: kore, shuɗi, rawaya, ja da sauransu. Gabaɗaya, muna da injuna 42, gami da allura, injin busa da alamar alama. Ƙarfin samar da mu shine guda miliyan 9 a kowace shekara. Babban samfuran mu shine kofin yadi na filastik. Muna da kasuwanci tare da manyan kamfanoni da yawa. Misali da yawa wurin shakatawa da muka yi hadin gwiwa a baya, haka nan Coca-cola, Fanta, Pepsi, Disney, da Bacardi da sauransu. OEM da ODM sabis ana maraba. Muna alfahari da ingantaccen inganci da bayarwa akan lokaci.
Ƙayyadaddun samfur:
| Samfurin Samfura | Ƙarfin samfur | Kayan Samfur | Logo | Siffar Samfurin | Marufi na yau da kullun |
| SC015 | ml 650 | PET | Musamman | BPA-free / Eco-friendly | 1pc/opp jakar |
Aikace-aikacen samfur:
Mafi kyawun Abubuwan Abubuwan Cikin Gida & Waje
Samfuran Shawarwari:
350ml 500ml 700ml sabon kofin
350ml 500ml karkatar da yadi kofin
600 ml na ruwan zãfi
-
Charmlite Dogon Neck Souvenir Tall Slush Yard Cu...
-
Lantarki Safety Coin Bank tare da Kalmar wucewa, Smar ...
-
Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Gilashin Gilashin Gilashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Ƙi ahayn W ...
-
Charmlite Plastic Beer Glass Party Yard Cup ...
-
PVC Bar Mat, Bar Drip Mat, Rail Runners For Gla ...
-
Charmlite BPA kyauta mai zafi siyarwar sabis na OEM Clear B...






